จอแสดงผลวิดีโอวอลล์ LCD แบบต่อกันขนาด 49 นิ้ว พร้อมขอบจอที่แคบเป็นพิเศษ 3.5 มม. และความสว่าง 500cd/m2
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-PJ4935 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 600$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 18-20days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 12000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ความสว่าง: | 500CD/m2 | อัตราส่วนความคมชัด: | 3000:1 |
|---|---|---|---|
| สัญญาณเข้า: | VGA/DVI/HDMI/AV/YPbPr/USB | ความชื้นในการทำงาน: | 10%-90% |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 0°C-50°C | สัญญาณออก: | VGA/DVI/HDMI/AV/YPbPr/USB |
| การบริโภคพลังงาน: | 160W | พลังงานไฟฟ้า: | AC110V-240V |
| ชื่อสินค้า: | ผนังประกบ LCD | การแก้ไข: | 1920*1080 |
| เวลาตอบสนอง: | 8ms | ขนาดหน้าจอ: | 49 นิ้ว |
| ความชื้นในการจัดเก็บ: | 10%-90% | อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C-60°C |
| มุมมอง: | 178° | ||
| เน้น: | 4x4 LCD Splicing Wall ผนังผ่าตัด,49 นิ้ว LCD Splicing Wall |
||
รายละเอียดสินค้า
เครื่องเล่นวิดีโอแบบต่อจอ LCD ขนาด 49 นิ้ว 4x4
จอภาพขอบบางพิเศษ 3.5 มม. สำหรับการใช้งานวิดีโอวอลล์ระดับมืออาชีพ
ภาพรวมผลิตภัณฑ์
Shareme นำเสนอวิดีโอวอลล์ LCD ที่ดีที่สุดในระดับเดียวกัน ได้รับรางวัล ด้วยขอบจอที่บางที่สุด ระบบการติดตั้งที่ยืดหยุ่นที่สุด และโปรไฟล์ที่บางที่สุดในอุตสาหกรรม ออกแบบมาเพื่อส่งมอบเนื้อหาภาพที่ยอดเยี่ยมในสภาพแวดล้อมที่ต้องการมากที่สุดในโลก ตั้งแต่ห้องควบคุมไปจนถึงป้ายดิจิทัลและการใช้งานทางสถาปัตยกรรม
จอแสดงผลวิดีโอวอลล์ LCD ของเรามีตัวเลือกสำหรับขนาด ความสว่าง การกำหนดค่า และการวางแนวที่แตกต่างกัน และรวมกันเพื่อสร้างวิดีโอวอลล์ที่แทบจะไร้รอยต่อทุกขนาด
คุณสมบัติหลัก
- ขอบจอที่บางพิเศษ 3.5 มม. สำหรับวิดีโอวอลล์ที่ไร้รอยต่อ
- ความสามารถในการทำงานต่อเนื่อง 24/7
- การวางแนวนอนและแนวตั้งที่ยืดหยุ่น
- อินเทอร์เฟซอินพุตหลายรายการรวมถึง HDMI, DP, DVI และ VGA
- โครงสร้างระดับมืออาชีพสำหรับสภาพแวดล้อมที่ต้องการ
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ขนาดแผง | 49" |
| ความสว่าง | 500 nits |
| ความละเอียด | 1920 x 1080 |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200:1 (ทั่วไป) |
| แสงพื้นหลัง | D-LED |
| สี | 16.7M (8 บิต) |
| มุมมอง | 178°/178° |
| อัตราการรีเฟรช | 8 ms |
| การปรับพื้นผิว | เคลือบสารป้องกันแสงสะท้อน ทนต่อรอยขีดข่วน (Haze 25%, 3H) |
| เวลาใช้งาน | 24x7 |
| MTBF | 30,000 ชั่วโมง |
| การวางแนว | แนวนอนและแนวตั้ง |
| ระยะห่างระหว่างจอ | 0.8 มม., 1.7 มม., 3.5 มม. |
| VESA | 400x400 มม., M6 |
| ขนาดชุด | 1021.98 x 576.57 x 95.5 มม. |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 1160 x 240 x 750 มม. |
| น้ำหนักสุทธิ | 21 กก. |
| น้ำหนักบรรจุภัณฑ์ | 29 กก. |
| อินเทอร์เฟซ | 2x HDMI (เข้า), 2x DP (เข้าและออก), 1x DVI (เข้า), 1x VGA (เข้า), 2x RS232 (เข้าและออก) |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240V 50/60Hz |
| การใช้พลังงาน | 150W |
| ซอฟต์แวร์ OS | ใช่ |
| อุณหภูมิการทำงาน | 10-40°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 10%-80% RH |
อุปกรณ์เสริมที่รวมอยู่ด้วย
พื้นฐาน: รีโมทคอนโทรลเลอร์, สายไฟ, สายอีเธอร์เน็ต, คู่มือผู้ใช้, ขั้วต่อ RS232, ตัวรับสัญญาณอินฟราเรด
อุปกรณ์เสริมเสริม
ขาแขวนผนังเสริม, ซอฟต์แวร์ควบคุม, ระบบประมวลผล
คำถามที่พบบ่อย
ฉันไม่เคยทำธุรกิจกับคุณมาก่อน - ฉันจะเชื่อถือบริษัทของคุณได้อย่างไร?
บริษัทของเราก่อตั้งมา 10 ปีแล้ว นานกว่าซัพพลายเออร์ส่วนใหญ่ เราเป็นซัพพลายเออร์ระดับทองมาหลายปีและมีใบรับรองที่เชื่อถือได้ รวมถึง CE, ROHS, FCC และใบรับรองการตรวจสอบ
เงื่อนไขการจัดส่งและเวลาในการจัดส่งของคุณคืออะไร?
สิ่งเหล่านี้ขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อของคุณ โดยทั่วไปเวลาในการจัดส่งคือ 3-8 วันทำการหลังจากการจัดส่ง ค่าใช้จ่ายโดยละเอียดขึ้นอยู่กับข้อกำหนดการสั่งซื้อขั้นสุดท้ายของคุณ
เป็นไปได้ไหมที่จะมีโลโก้ของฉันบนผลิตภัณฑ์?
ใช่ บริการครบวงจรของเราสนับสนุนการปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า รวมถึงการพัฒนา ODM/OEM การออกแบบ การผลิต และการแปรรูป
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้





