ตู้โชว์ LCD โปร่งใสอัจฉริยะขนาด 43 นิ้ว ความละเอียด 1920*1080 และความสว่าง 450cd/m2 กล่องป้ายดิจิทัล
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-TM43 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 900$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 18-20days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 6000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ประเภท: | ตู้โชว์ LCD โปร่งใส | ความสว่าง: | 450cd/m2 |
|---|---|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด: | 3000:1 | แสดงสี: | 16.7ม |
| วิธีการติดตั้ง: | ฝังตัว | อินเตอร์เฟซ: | เอชดีเอ็มไอ,วีจีเอ,ยูเอสบี |
| อายุการใช้งาน: | 50000ชั่วโมง | การบริโภคพลังงาน: | 110-240v |
| การแก้ไข: | 1920*1080,3840*2160 | เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| ขนาด: | 43 นิ้ว | มุมมอง: | 178 |
| การรับประกัน: | 1 ปี | ||
| เน้น: | 43 นิ้วโปร่งใส LCD รายการ,Smart Transparent LCD Showcase ช่องแสดงสินค้าฉลาด,กล่องจอ LCD หน้าโปร่ง |
||
รายละเอียดสินค้า
เครื่องเล่นมีเดียจอแสดงผล LCD โปร่งใสอัจฉริยะขนาด 43 นิ้ว
จอแสดงผล LCD โปร่งใส Shareme Shenzhen นำเสนอนวัตกรรมล่าสุดในเทคโนโลยี LCD สร้างโอกาสใหม่ๆ ในการค้าปลีกและการตลาด เทคโนโลยีนี้ช่วยให้คุณแสดงเนื้อหาโปรโมชั่นบนจอแสดงผลดิจิทัลได้ ในขณะที่ยังคงมองเห็นผ่านหน้าจอโปร่งใส
จอ LCD โปร่งใสทำงานโดยใช้แสงแวดล้อมโดยไม่มีไฟแบ็คไลท์ภายใน ช่วยให้คุณมองเห็นทั้งเนื้อหาดิจิทัลบน LCD และผลิตภัณฑ์จริงที่จัดแสดงอยู่หลังตู้โชว์กระจก
ข้อมูลจำเพาะของจอแสดงผล
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ | โมดูลเกรด A แบ็คไลท์ LED |
| ยี่ห้อพาเนล | LG/AUO |
| ขนาด | 55 นิ้ว (16:9) |
| ความละเอียดหน้าจอ | 1920 × 1080 (60Hz) |
| สี | 16.7M |
| ความสว่าง | 250 CD/M² |
| คอนทราสต์ | 1000:1 |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| พื้นที่แสดงผลที่มีประสิทธิภาพ | 1209.6 × 680.4 มม. |
ข้อมูลจำเพาะของหน้าจอสัมผัส
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| หลักการรับรู้ | การรับรู้แบบคาปาซิทีฟ |
| มัลติทัช | Windows 7/8: สัมผัสสิบจุด Android: สัมผัสสองจุด XP: สัมผัสเดียว |
| ป้องกันแสง | เหมาะสำหรับทุกมุมมอง |
| ประเภทการเขียน | นิ้ว, ปากกาคาปาซิทีฟ |
| โหมดการสื่อสาร | USB |
| อายุการใช้งานหน้าจอสัมผัส | 60,000 ชั่วโมง |
ข้อมูลจำเพาะของระบบ PC
| ส่วนประกอบ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| CPU | Intel Core I3 7100 ดูอัลคอร์, ความถี่: 3.9GHz |
| หน่วยความจำ | 4G DDR3-1600FSB |
| ฮาร์ดไดรฟ์ | WD 2.5 นิ้ว 120G, SATA3 SSD |
| การ์ดเครือข่าย | 100/1000M |
| WiFi | ในตัว 802.11n 150Mb/s |
| พอร์ตโฮสต์ | 1×VGA + 1×HDMI + 2×USB2.0 + 2×USB3.0 + 1×RJ-45 + 1×Audio output/Mic-out |
ข้อมูลจำเพาะทางกายภาพ
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| กำลังไฟเข้า | AC 100v-240v 50/60Hz |
| วิธีการติดตั้ง | ขาตั้งพื้น |
| น้ำหนักสุทธิ | 60 กก. |
| น้ำหนักรวม | 65 กก. |
| ขนาดเครื่อง (ก×ส×ล มม.) | 1281.6 × 752.6 × 78.4 |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ (ก×ส×ล มม.) | 1155 × 770 × 205 |
อุปกรณ์เสริมที่รวมอยู่ด้วย
สายไฟ 1× + อะแดปเตอร์แปลงไฟ 1× + ปากกาคาปาซิทีฟ 1× + ขายึดผนัง 1× + คู่มือการใช้งาน 1×
คุณสมบัติหลัก
- ปรับแต่งได้ตามความต้องการของลูกค้า
- ชุดอุปกรณ์จอแสดงผล LCD โปร่งใสครบชุด
- จอ LCD โปร่งใส
- หน้าจอสัมผัสเสริม (หน้าจอสัมผัส IR/ฟิล์มสัมผัส)
- แถบไฟ LED
- แหล่งจ่ายไฟ
- บอร์ดควบคุม
- ระบบลำโพงในตัว
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




