จอแสดงผลโฆษณา LCD ติดผนังขนาด 50 นิ้ว ความละเอียด 4K ขอบจอบางเฉียบสำหรับป้ายดิจิทัล
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-BGWL50 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 600$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| อัตราส่วนภาพ: | 16:9 | ความสว่าง: | 500CD/m2 |
|---|---|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด: | 1,000:1 | ขนาดจอแสดงผล: | 50 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการใส่: | HDMI/VGA/AV/ยูเอสบี | ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V |
| อายุขัย: | 50,000 ชม | ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์/วินโดวส์ |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 0 ℃ ~ 50 ℃ | การบริโภคพลังงาน: | 50W |
| การแก้ไข: | 1920 x 1080 | เวลาตอบสนอง: | 8ms |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20 ℃ ~ 60 ℃ | มุมมอง: | 178°/178° |
| เน้น: | จอโฆษณา LCD 50 นิ้ว,หน้าจอโฆษณา LCD 4K,50 นิ้ว ผนังติดตั้งจอ LCD |
||
รายละเอียดสินค้า
จอแสดงผลโฆษณา LCD ติดผนังขนาด 50 นิ้ว
โซลูชันป้ายดิจิทัลขอบบางพิเศษความละเอียด 4K
ภาพรวมผลิตภัณฑ์
จอแสดงผลโฆษณาติดผนังขนาด 50 นิ้วนี้มีความละเอียด 4K พร้อมขอบบางพิเศษ ออกแบบมาสำหรับการใช้งานป้ายดิจิทัลระดับมืออาชีพในสภาพแวดล้อมเชิงพาณิชย์ที่หลากหลาย
การใช้งาน
- จอแสดงผลป้ายดิจิทัล
- จอแสดงผลในร้านค้าในตัว
- จอแสดงผลโฆษณา
- จอแสดงผลที่ขอบชั้นวาง
- จอแสดงผลเคาน์เตอร์
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| ข้อมูลจำเพาะ | รายละเอียด |
|---|---|
| ขนาดที่มีจำหน่าย | 10.1" - 110 นิ้ว |
| ตัวเลือกแผง | 32", 43", 49", 55", 65", 75" |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ความละเอียดดั้งเดิม | 1,920 x 1,080 | 3,840 x 2,160 (4K) |
| ความสว่าง | 350cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200:1 |
| มุมมอง | 178°/178° |
| เวลาตอบสนอง | 6.5ms - 13.0ms (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
| อายุการใช้งาน | 50,000 ชั่วโมง (ทั่วไป) |
| การวางแนว | แนวตั้งและแนวนอน |
| ฟังก์ชันสัมผัส | ตัวเลือก: IR Touch / PCAP Touch |
ระบบปฏิบัติการ
ระบบ Android: Android 7.1; CPU: RK3288; RAM: 2GB; ROM: 16GB
ระบบ Windows (ตัวเลือก): Windows 10; CPU: i5; RAM 4GB; SSD 128GB
พอร์ตและการเชื่อมต่อ
- USB Host x1
- USB OTG x1
- RJ45 x1
- HDMI Out x1
- ช่องเสียบการ์ด TF มาตรฐาน x1 (รองรับสูงสุด 128GB)
- ตัวเลือกจอภาพ: HDMI x1, VGA x1, DVI x1
สภาพแวดล้อม
อุณหภูมิการทำงาน: 0°C ถึง 50°C
อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20°C ถึง 60°C
ข้อกำหนดด้านพลังงาน
แหล่งจ่ายไฟ: 96-220V~, 50/60Hz
ประเภทพลังงาน: แหล่งจ่ายไฟในตัว
ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์
รวม CMS (ระบบจัดการเนื้อหา) และซอฟต์แวร์ควบคุม
คำถามที่พบบ่อย
โรงงานของคุณจัดการการควบคุมคุณภาพอย่างไร?
คุณภาพคือสิ่งสำคัญที่สุดของเรา เราควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวดตั้งแต่ต้นจนจบ โดยมุ่งเน้นที่ทุกรายละเอียด ผลิตภัณฑ์ของเราได้รับการรับรอง CE, RoHS และ FCC
บริการหลังการขายของคุณคืออะไร?
เรามีการรับประกันฟรี 1 ปี พร้อมการสนับสนุนทางเทคนิคตลอดอายุการใช้งาน หลังจากปีแรก ส่วนประกอบจะถูกคิดค่าบริการหากอุปกรณ์ทำงานผิดปกติ
คุณใช้หน้าจอแบรนด์อะไร?
เราใช้แผง Samsung, LG, AUO, CHIMEI และ BOE ขึ้นอยู่กับความต้องการของโครงการ
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




