จอแสดงผลโฆษณา LCD ขนาด 55 นิ้ว พร้อมมุมมอง 178° และระบบ Android สำหรับป้ายดิจิทัลเชิงพาณิชย์
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | เซินเจิ้น |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-BGWL55 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 700$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| พลังงานไฟฟ้า: | 110-240v | การออกเสียง: | 2x5W |
|---|---|---|---|
| มุมมอง: | 178° | การบริโภคพลังงาน: | 125W |
| น้ําหนักสินค้า: | 28.5กก | เวลาตอบสนอง: | 6ms |
| ความละเอียดการแสดง: | 1920x1080 | ขนาดจอแสดงผล: | 55 นิ้ว |
| เน้น: | หน้าจอโฆษณา LCD 55 นิ้ว,จอโฆษณา LCD ของรัฐบาล,จอสัมผัสโฆษณา 55 นิ้ว |
||
รายละเอียดสินค้า
หน้าจอสัมผัสจอ LCD โปรแกรมโฆษณา ระบบ Android 55 นิ้ว ในรัฐบาล
ภาพรวมสินค้า
เครื่องแสดงโฆษณา LCD เป็นวิธีการแก้ปัญหาด้านการโฆษณาดิจิตอลทางธุรกิจที่ครบวงจร และถูกออกแบบให้แก่ธุรกิจเพื่อโฆษณาและตลาดสินค้าและบริการได้อย่างมีประสิทธิภาพมีหน้าจอขนาด 55 นิ้ว มุมมอง 178 องศา, มันให้ประสบการณ์การโฆษณาที่ครอบคลุมด้วยการแสดงเนื้อหาในเวลาจริงผ่านเวลาตอบสนอง 6ms.
ลักษณะสําคัญ
- ชื่อสินค้า: จอโฆษณา LCD
- ขนาดจอ: 55 นิ้ว
- อุณหภูมิการทํางาน: -20 °C ~ 60 °C
- อุณหภูมิการเก็บรักษา: -30°C ~ 70°C
- วัสดุ: โครงสร้างโลหะ
- น้ําหนักสินค้า: 28.5 กิโลกรัม
- การแสดงสัญญาณดิจิตอลเพื่อการโฆษณาและการแสดง
รายละเอียดเทคนิค
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| โหมดการแสดง | IPS ปกติเป็นสีดํา จอส่งสัญญาณ |
| พิกเซล | 1920*1080/3840*2160 |
| ความสว่าง | 350-1500cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 1200:1 |
| เวลาตอบสนอง | 6ms |
| มุมมอง | 89/89/89 |
| พื้นที่ดู | 945.18*533.42mm (H*V) |
| พื้นที่แสดง | 944.3*534.4mm (H*V) |
| ขนาดรูปแบบ | 973.8*567*47 มิลลิเมตร (H*V*D) |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS |
| ความถี่ในการทํางาน | 60Hz |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 - +60°C |
| อัตราการแสดง | 16:9 |
| แสดงสี | 16.7m (8-bit) |
| โลตติจ์ไฟหลัง | 24V |
| การใช้พลังงานไฟหลัง | 120w |
| การบํารุงผิว | หมอก 1%, การเคลือบแข็ง (3H) |
| น้ําหนัก | 22กิโลกรัม |
การใช้งาน
Shareme SHM-BGWL55 55 นิ้ว LCD Advertising Display มีการออกแบบที่เรียบเนียนและเบาๆ พร้อมกับฟังก์ชันที่ทันสมัย เหมาะสําหรับการแสดงกราฟิก, วิดีโอ และภาพที่มีคุณภาพสูงในสถานที่ต่างๆมีสัดส่วนความแตกต่าง 3000:1 และช่วงอุณหภูมิการทํางาน -20 °C ถึง 60 °C เหมาะสําหรับการใช้งานในภายในและภายนอก
ตัวเลือกการปรับแต่ง
Shareme SHM-BGWL55 LCD Advertising Display ผลิตในเชนเจน และมีออดีโอออก 2x5W มุมมอง 178 ° เวลาตอบสนอง 6ms และขนาดจอ 55 นิ้วออกแบบให้ทํางานในอุณหภูมิจาก -20 °C ถึง 60 °C.
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
ชื่อแบรนด์ของผลิตภัณฑ์นี้คืออะไร
ชื่อแบรนด์ของสินค้านี้คือ Shareme
เลขรุ่นของสินค้านี้คืออะไร?
เลขรุ่นของผลิตภัณฑ์นี้คือ SHM-BGWL55
ผลิตภัณฑ์นี้ทําที่ไหน?
ผลิตภัณฑ์นี้ถูกผลิตในเชนเจน
สินค้านี้มีลักษณะอะไรบ้าง
ผลิตภัณฑ์นี้เป็นจอโฆษณา LCD พร้อมจอ LCD ความละเอียดสูง 55 นิ้ว รองรับจอวีดีโอ 1080P, การควบคุมทางไกล, การแก้ไขในเวลาจริง, และโมดูล WIFI ที่ติดตั้ง
ผมใช้ผลิตภัณฑ์นี้ยังไง
ผลิตภัณฑ์นี้ใช้ในการแสดงโฆษณาเพื่อแสดงโฆษณา วิดีโอ ภาพ หรือข้อมูลอื่น ๆ เพื่อดึงดูดลูกค้า
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้



