ไม่มีพัดลม กันน้ํา แสงแดด อ่านได้ ด้านนอก โฆษณาจอแสดงผล ภาพป้ายดิจิตอล
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-BGHB43 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 1500$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 18-20days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 5,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| เน้น: | ไม่มีแฟนจอโฆษณาภายนอก,หน้าจอโฆษณากลางแจ้ง กันน้ํา,การแสดงสัญญาณดิจิตอลภายนอกที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้ |
||
|---|---|---|---|
รายละเอียดสินค้า
ไม่มีแฟน โปรแกรมโฆษณาภายนอก
ปราศจากน้ําแสงแดด อ่านได้ ภาพป้ายดิจิตอลที่มีประสิทธิภาพความสว่างสูง
การใช้งาน
- องค์กรธุรกิจ:ซุปเปอร์มาร์เก็ต, ศูนย์การค้า, ร้านโซ่, โรงแรม, ร้านอาหาร, สํานักงานท่องเที่ยว, ร้านยา
- องค์กรการเงิน:ธนาคาร, หนังสือจําหน่ายหลักทรัพย์, กองทุน, บริษัทประกันภัย, ร้านสินเชื่อ
- องค์กรที่ไม่แสวงหากําไร:โทรคมนาคม สํานักงานไปรษณีย์ โรงพยาบาล โรงเรียน
- สถานที่สาธารณะรถไฟใต้ดิน สนามบิน สถานี สถานีน้ํามัน ห้างหนังสือ สวนสวน ห้องแสดงสินค้า
- อสังหาฯ:อพาร์ทเม้นท์ วิลล่า สํานักงาน อาคารพาณิชย์ ห้องแบบ
- การบันเทิง:ห้องหนัง, ศูนย์ออกกําลังกาย, คลับ, บาร์, คาเฟ่, คาเฟ่อินเตอร์เน็ต, ร้านเสริมสวย
รายละเอียดสินค้า
ปริมาตรการแสดง
| ขนาด | 43 นิ้ว |
| อัตราส่วน | 16:9 |
| การแก้ไข | 1920 × 1080 |
| ความสว่าง | 2000 cd/m2 (2500, 3000 cd/m2 สามารถใช้ได้) |
| อัตราความแตกต่าง | 4000:1 |
| มุมมอง | 178° (H) / 178° (V) |
| สี | 16.7 ล้าน |
| ไฟหลัง | ไฟหลัง LED |
เวอร์ชั่น Android
| CPU | RK3288, Quad-core, 1.8GHz (ตัวเลือก CPU RK3399/RK3588) |
| ความจํา | 2GB DDR3 (ตัวเลือก 4GB/8GB/16GB) |
| การเก็บรักษา | 8GB NAND Flash (ตัวเลือก 16GB) |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 7.1 (ตัวเลือกระบบปฏิบัติการ Android 8.0/9.0/11/12) |
| อินเตอร์เฟซ | USB 20, RJ45, HDMI |
| เครือข่าย | WLAN/WiFi/RJ45 |
เวอร์ชั่น Windows (เวอร์ชั่น PC)
| CPU / Mainboard | อินเทล i3 CPU, หลักสอง, 2.0GHz (ตัวเลือก CPU อินเทล i5/i7) |
| แรม | 4GB DDR3 (8GB/16GB/32GB ทางเลือก) |
| SSD | SSD ขนาด 64GB (ตัวเลือก 128GB/256GB/512GB) |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Windows 7/10 |
| อินเตอร์เฟซ | USB 20, RJ45, HDMI, VGA |
| เครือข่าย | WLAN/WiFi/RJ45, ตัวเลือกโมดูล 3G |
ตัวเลือกหน้าจอสัมผัส
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสขนาดใหญ่ |
| วิธีสัมผัส | นิ้วปากกาแตะ |
| จุดสัมผัส | 10 คะแนน (20 คะแนน, 40 คะแนนเป็นตัวเลือก) |
| ความทนทาน | กว่า 60 ล้านการสัมผัส |
การแสดงและการทํางาน
รูปแบบที่รองรับ
- วิดีโอ:MPEG1, MPEG3, MPEG4, AVI, MP3
- ภาพ:JPG JPEG BMP PNG GIF
โหมดการแสดง
- การสนับสนุนหน้าจอเต็มและหลายหน้าจอ
- การค้นพบ, การเล่น, และการลุปของวิดีโอ, ภาพถ่าย, และข้อความสกรอลโดยอัตโนมัติ
สภาพการทํางาน
| พร้อมเครื่องปรับอากาศ | -30°C ถึง 60°C |
| ด้วยพัดลมเย็น | -10°C ถึง 55°C |
| พร้อมพัดลมเย็น + เครื่องทําความร้อน | -30°C ถึง 55°C |
ลักษณะเพิ่มเติม
| ไฟฟ้าเข้า | 100-240V AC |
| การบริโภคพลังงาน | 450 วัตต์ |
| ผู้พูด | ภายใน 2 × 5W |
| วัสดุของเปลือก | ผนังเหล็กกระปุก (ความหนา 2 มิลลิเมตร) อลูมิเนียม สแตนเลส (ไม่จําเป็น) |
| สี | สีดํา ขาว เงิน หรือสีตามต้องการ |
| การติดตั้ง | การยืนบนพื้น |
| การบรรจุ | การบรรจุกระดาษกล่อง + กล่องไม้ |
| การเชื่อมต่อทางแสง | AG/AR/กระจกป้องกันการทําลายล้าง |
การทดสอบการประกันคุณภาพ
- การทดสอบกันน้ํา IP65
- การทดสอบความแก่ที่อุณหภูมิสูง
- การทดสอบความแก่ที่อุณหภูมิต่ํา
- การทดสอบแสงอาทิตย์แบบจําลอง
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
ถาม: คุณใช้เครื่องฉากแบบไหน?
ตอบ: เราใช้จอ Samsung, LG, AUO และ CHIMEI
ถาม: คุณมีโรงงานปิดของตัวเองไหม?
A: ใช่, เรามีโรงงานปิดของเราเองที่มีวิศวกรโครงสร้างที่มีประสบการณ์. เราให้บริการกับการแก้ไขจอที่ดีที่สุดและรูปร่าง, และบริการ OEM ยินดีต้อนรับ.
ถาม: ถ้าคุณไม่ได้ออนไลน์ ผมสามารถติดต่อคุณได้อย่างไร?
ตอบ: หากเราไม่ได้ออนไลน์, กรุณาตรวจสอบข้อมูลติดต่อของเรา. คุณสามารถส่งอีเมล, โทรหาเรา, หรือติดต่อเราผ่าน Skype. เราจะตอบเร็วที่สุดเท่าที่จะทําได้.
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




