ตู้แสดงผลดิจิทัลหน้าจอ LCD โปร่งใสขนาด 21.5 นิ้ว พร้อมหน้าจอสัมผัสแบบคาปาซิทีฟ และความสว่าง 2000 nits
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-TM22 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 500$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 8-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 6000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| เน้น: | 21.5 นิ้วโปร่งใส LCD รายการ,หน้าจอสัมผัส LCD หน้าจอใส,21.5 นิ้ว ตู้แสดงภาพดิจิตอล |
||
|---|---|---|---|
รายละเอียดสินค้า
21.5 นิ้ว โฟตราจอ LCD หน้าใส พร้อมจอสัมผัสขนาดจุ
ตู้แสดงภาพดิจิตอลที่ทันสมัยที่มีเทคโนโลยี LCD ใสระดับความสว่างสูง พร้อมความสามารถในการสัมผัสแบบจุ
ลักษณะสําคัญ
- โมดูล LCD ความสว่างสูง พร้อมแสง LED แบบหลังมืออาชีพ
- ความสว่างสูงสุดได้ถึง 2000 นิต
- หน้าจอ Full HD ความละเอียด 1920×1080
- เทคโนโลยีแสงเบื้องหลัง LED ที่ทันสมัย
รายละเอียดเทคนิค
ปริมาตรหน้าจอสัมผัส (ไม่จําเป็น)
| ชื่อ | 21หน้าจอใสสัมผัสขนาด 0.5 นิ้ว |
|---|---|
| จุดสัมผัส | Windows 7/8: 10 จุดสัมผัส, Android: 2 จุดสัมผัส |
| ระยะอายุ | 60,000 ชั่วโมง |
| ความแม่นยําในการสัมผัส | < 2.5 มิลลิเมตร |
| ความเร็วในการตอบสนอง | ≤3ms |
ปริมาตรหน้าจอโปร่งใส
| หน้าจอ LCD | 21.5 นิ้ว (16: 9) สี LED แบคไลท์ |
|---|---|
| โหมดการส่องแสง | กล่องไฟ LED แบบมืออาชีพ |
| การแก้ไข | 1920×1080 (60Hz) |
| พื้นที่แสดง | 476.64 × 268.11 มิลลิเมตร |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| ความสว่าง | 250 cd/m2 |
| สี | 16.7 ล้านสี |
ปริมาตรของ Mainboard
| CPU | อินเทล I3 / RK3368 / เอง |
|---|---|
| แรม | 4G DDR3 / 2G |
| แฮร์ดไดรฟ์ | SSD 120G / 8G |
| ผู้พูด | 2×8Ω 5W |
| อินเตอร์เฟซโฮสต์ | 1×VGA + 1×HDMI + USB 3.0 + RJ-45 + 1×ออกเสียง / ออกหูฟัง |
ปริมาตรเพิ่มเติม
| วัสดุของเปลือก | 3 มิลลิเมตร กระจกกระชับ + อลูมิเนียม + เหล็กม้วนเย็น |
|---|---|
| โวลเตชั่น | AC 100-240V, 50-60Hz |
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
ประกันคุณสําหรับความเสียหายจากธรรมชาติคืออะไร?
เราให้การแก้ไขปัญหาง่าย ๆ เพื่อระบุองค์ประกอบที่เสียหาย ภายในระยะเวลาการรับประกัน เราให้การทดแทนฟรี ภายนอกการรับประกัน มีชิ้นส่วนทดแทนในราคาที่เหมาะสมมาก
คุณมีส่วนลดมั้ย?
เราพยายามที่จะให้ราคาที่ดีที่สุดรวมกับบริการที่ดีที่สุดสําหรับลูกค้าของเราทั้งหมด
ฉันสั่งได้มั้ย?
แน่นอนครับ เราต้อนรับและส่งเสริมการขอสั่งซื้อจากลูกค้าของเรา
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




