ตู้โชว์ LCD โปร่งใสขนาด 55 นิ้ว พร้อมระบบสัมผัสแบบคาปาซิทีฟ และตู้จอ LCD แบบผนังต่อ 1x2
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-TM552 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 1500$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 6000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ความสว่าง: | 500CD/m2 | สี: | สีดำ |
|---|---|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด: | 3000:1 | ความละเอียดการแสดง: | 1920*1080 |
| ขนาดจอแสดงผล: | 55 นิ้ว | อินเตอร์เฟซ: | HDMI, VGA, DVI, USB, AV, YPbPr |
| อายุการใช้งาน: | 60000 ชม | วัสดุ: | โลหะ |
| ความชื้นในการทำงาน: | 10%-90% | อุณหภูมิการทํางาน: | 0-50 ℃ |
| การบริโภคพลังงาน: | 300W | พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V |
| ชื่อสินค้า: | ผนังประกบ LCD | เวลาตอบสนอง: | 8ms |
| มุมมอง: | 178° | ||
| เน้น: | สปายซิ่ง วอล์ดโปร่งใส LCD โฟตเวอรี่,ช่องจอ LCD ขนาด 55 นิ้ว,ตู้แสดงภาพโปร่งขนาดใหญ่ |
||
รายละเอียดสินค้า
ภาพรวมสินค้า
หน้าจอสัมผัสกระจกใส 55 นิ้ว พร้อมกระจกสัมผัสขนาด 1 × 2
กล่องจอจอ LCD หน้าโปร่งนี้รวมเทคโนโลยีที่ทันสมัย กับการออกแบบที่หรูหราพร้อมจอสัมผัสขนาด 55 นิ้ว และความสามารถในการผ่าตัดผนัง 1 × 2 แบบไร้ผังสําหรับการใช้งานทางการค้าที่หลากหลาย.
รายละเอียดเทคนิค
| ขนาดจอ LCD | 22"/32"/43"/50"/55"/65"/75"/86" |
| ประเภทแผ่น | หน้าจอ TFT-LCD และแสงเบื้องหลัง LED พร้อมจอสัมผัสอินฟราเรด |
| แบรนด์ของแพเนล | LG/BOE/AUO |
| อัตราส่วน | 16:9 |
| การแก้ไข | 1920×1080/3840×2160 |
| ความสว่าง | 400cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 5000:1 |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| ระยะอายุ | 100,000 ชั่วโมง |
| วัสดุที่ใช้ในการปิด | กรอบอลูมิเนียม / กระเป๋ากระดาษเหล็กกระดาษกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษ |
| ระบบสี | PAL/NTSC/Auto-detection |
| ภาษาเมนู | ตัวเลือกหลายภาษา: ภาษาอังกฤษ (Default) |
| การส่งแสง | >98% |
| จุดสัมผัส | 10 จุดสัมผัส |
| ความจุของฮาร์ดดิสก์ | 120 กรัม |
| อัตราความถี่ของ Horizon | 50/60Hz |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-50 °C |
| ความชื้นในการทํางาน | 10%-90% ไม่มีการปรับความหนา |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20-80 °C |
| ความชื้นในการเก็บ | 85% ไม่มีการปั่น |
| อินเตอร์เฟซ | USB/VGA/MIC/AUDIO/HDMI/RJ45/WIFI ไม่จําเป็น |
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
บริการหลังการขายของคุณคืออะไร?
หากเกิดปัญหาใดๆ ท่านจะได้รับคําตอบภายใน 24 ชั่วโมง
คุณเป็นโรงงานหรือบริษัทการค้า?
เราดําเนินการโรงงานผลิตของเราเอง และให้บริการ OEM และ ODM ครบวงจรเพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะเจาะจงของคุณ
ประกันสินค้าคุณนานแค่ไหน?
ระยะเวลาการรับประกันอย่างเป็นทางการของเราคือ 1 ปีเต็มหลังจากการจัดส่ง
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




