จอแสดงผลโฆษณา LCD โลหะ 125W ความละเอียด 1920x1080 สำหรับป้ายดิจิทัลเชิงพาณิชย์
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | เซินเจิ้น |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-BGWL55 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 800$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ความละเอียดการแสดง: | 1920x1080 | การบริโภคพลังงาน: | 125W |
|---|---|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด: | 3000:1 | เวลาตอบสนอง: | 6ms |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ | พลังงานไฟฟ้า: | 110-240v |
| อินเตอร์เฟซการใส่: | HDMI/VGA/AV/ยูเอสบี | วัสดุ: | โลหะ |
| เน้น: | เครื่องแสดงสัญญาณดิจิตอลพาณิชย์ 125W,เครื่องแสดงสัญญาณดิจิตอลการค้าโลหะ,LCD การโฆษณา เครื่องจอดิจิตอลฟรี |
||
รายละเอียดสินค้า
จอแสดงผลป้ายดิจิทัลเชิงพาณิชย์ LCD 125W
หน้าจอดิจิทัลแบบตั้งพื้นทำจากโลหะ ออกแบบมาสำหรับการโฆษณาเชิงพาณิชย์และการใช้งานป้ายดิจิทัล
ภาพรวมป้ายดิจิทัลเชิงพาณิชย์
จอแสดงผลโฆษณา LCD นี้มีคุณสมบัติการโฆษณาส่วนแบ่งหน้าจออัจฉริยะพร้อมเครื่องเล่นวิดีโอคุณภาพสูง ทำให้เหมาะสำหรับการใช้งานเชิงพาณิชย์ทั้งในร่มและกลางแจ้ง การออกแบบที่เบาเป็นพิเศษเพียง 28.5 กก. ทำให้ง่ายต่อการขนส่งและติดตั้งในสภาพแวดล้อมต่างๆ
คุณสมบัติหลัก
- ชื่อผลิตภัณฑ์: จอแสดงผลโฆษณา LCD
- อัตราส่วนคอนทราสต์: 3000:1
- เอาต์พุตเสียง: 2x5W
- น้ำหนักผลิตภัณฑ์: 28.5 กก.
- ความละเอียดจอแสดงผล: 1920x1080
- วัสดุ: โครงสร้างโลหะ
- เครื่องเล่นวิดีโอ LCD คุณภาพสูง
- จอแสดงผลป้ายระดับมืออาชีพสำหรับการโฆษณา
- โซลูชันจอแสดงผลโฆษณาเชิงพาณิชย์
ข้อมูลจำเพาะประสิทธิภาพ
เวลาตอบสนอง 6ms รับประกันประสิทธิภาพที่รวดเร็วและราบรื่น ในขณะที่มุมมอง 178° ให้การมองเห็นที่ยอดเยี่ยมจากหลายตำแหน่ง จอแสดงผลทำงานในช่วงอุณหภูมิที่กว้างตั้งแต่ -20°C ถึง 60°C พร้อมความเข้ากันได้ของแหล่งจ่ายไฟ 110-240V
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
การกำหนดค่า Android
| CPU | A40 Cortex-A9 4 คอร์ สูงสุด 1.5GHz |
| DDR | DDR-III 1GB (2GB/4GB เป็นทางเลือก) |
| พื้นที่จัดเก็บ | ชิป EMMC NAND มาตรฐานเริ่มต้น 8GB ขยายได้สูงสุด 32GB |
| HDMI | อินเทอร์เฟซจอแสดงผลมาตรฐาน HDMI 1.4 รองรับเอาต์พุตสูงสุด 1080P |
| พอร์ต USB | ขั้วต่อแนวตั้งภายนอก 2 ช่อง, หัวต่อแบบพินภายใน 4 ช่อง, หัวต่อ OTG 1 ช่อง |
| การ์ด TF | ช่องเสียบการ์ด TF แบบหดได้เอง รองรับการ์ด TF สูงสุด 32GB |
| WiFi | โมดูล WiFi อินเทอร์เฟซ USB ประสิทธิภาพสูงในตัว รองรับ IEEE 802.11 b/g/n |
| พอร์ต Ethernet | Ethernet แบบปรับได้ 10/100M |
| ระบบ Android | Android 7.1.1 เริ่มต้น, ตัวเลือกเพิ่มเติม |
การกำหนดค่าโฮสต์ X86
| CPU | J1900/I3/I5/I7 ความถี่ 2.0GHz-2.4 GHz |
| RAM | DDR3 4G/8G/16G |
| ROM | SSD ความเร็วสูง 128G/256G/500G |
| Show Cores | CPU รวมกราฟิก HD ซีรีส์ Intel® HD Graphics |
| อินเทอร์เฟซ | USB×4, HDMI OUT×1, VGA OUT×1, AUDIO OUT×1, MIC IN×1 |
| Ethernet | รองรับ 10/100M |
| Wifi | รองรับ Wifi 802.11 b/g/n 2.4GHz |
| โมดูล 3G/4G (เป็นทางเลือก) | รองรับ TD-SCDMA/WCDMA/TD-LTE/FDD-LTE/EVDO |
| ระบบปฏิบัติการ | WIN7/WIN10 |
แอปพลิเคชัน
จอแสดงผลโฆษณา LCD Shareme SHM-BGWL55 เหมาะสำหรับป้ายดิจิทัลเชิงพาณิชย์ จอแสดงผลโฆษณา และแอปพลิเคชันเครื่องเล่นวิดีโอ LCD ด้วยจอแสดงผลขนาด 55 นิ้ว มุมมอง 178°, เวลาตอบสนอง 6ms และความสว่าง 450cd/m² จึงมอบโซลูชันการโฆษณาดิจิทัลระดับมืออาชีพสำหรับธุรกิจและองค์กร
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ในฐานะโซลูชันเครื่องเล่นวิดีโอ LCD ชั้นนำ SHM-BGWL55 นำเสนอเวลาตอบสนองที่รวดเร็ว 6ms, มุมมอง 178° และอัตราส่วนคอนทราสต์ที่น่าประทับใจ 3000:1 เพื่อผลกระทบทางสายตาสูงสุด ด้วยการใช้พลังงาน 125W และความเข้ากันได้ของแหล่งจ่ายไฟ 110-240V จอแสดงผลโฆษณาที่เชื่อถือได้นี้ผลิตในเซินเจิ้นด้วยเทคโนโลยีที่ทันสมัย
คำถามที่พบบ่อย
ชื่อแบรนด์ของจอแสดงผลโฆษณา LCD คืออะไร?
ชื่อแบรนด์ของจอแสดงผลโฆษณา LCD คือ Shareme
หมายเลขรุ่นของจอแสดงผลโฆษณา LCD คืออะไร?
หมายเลขรุ่นของจอแสดงผลโฆษณา LCD คือ SHM-BGWL55
แหล่งกำเนิดของจอแสดงผลโฆษณา LCD คือที่ไหน?
แหล่งกำเนิดของจอแสดงผลโฆษณา LCD คือเซินเจิ้น
ขนาดของจอแสดงผลโฆษณา LCD คือเท่าใด?
ขนาดของจอแสดงผลโฆษณา LCD สามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการของคุณ
ความละเอียดของจอแสดงผลโฆษณา LCD คือเท่าใด?
ความละเอียดของจอแสดงผลโฆษณา LCD คือ 1920×1080
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




