จอสัมผัส 65 นิ้ว จอป้ายดิจิตอล พร้อมแสงสว่างสูง LCD โฆษณาพื้นยืน Kiosk
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-LSWL65 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 1000$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ความสว่าง: | ความสว่างสูง | ความเหมาะสม: | ความเข้ากันได้สูง |
|---|---|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด: | 3000:1 | ความละเอียดการแสดง: | 1920*1080,3840*2160 |
| ขนาดจอแสดงผล: | ขนาดต่างๆ | ประเภทการแสดงผล: | LCD |
| ความทนทาน: | ความทนทานสูง | ฟังก์ชั่น: | ฟังก์ชันต่างๆ |
| ความดันทางเข้า: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้าต่างๆ | การติดตั้ง: | ติดตั้งง่าย |
| อินเตอร์เฟซ: | อินเทอร์เฟซต่างๆ | การบํารุง: | การบำรุงรักษาต่ำ |
| การบริโภคพลังงาน: | การใช้พลังงานต่ำ | เวลาตอบสนอง: | เวลาตอบสนองที่รวดเร็ว |
| มุมมอง: | มุมมองกว้าง | ||
| เน้น: | แอนดรอยด์ 65 นิ้ว Digital Signage,พื้นยืน 65 นิ้ว Digital signage,หน้าจอสัมผัส Android |
||
รายละเอียดสินค้า
จอแสดงผล LCD แบบตั้งพื้นระบบ Android ขนาด 65 นิ้ว
จอแสดงผลดิจิทัลขนาด 65 นิ้ว แบบตั้งพื้นพร้อมระบบ Android สำหรับตู้คีออสก์โฆษณา
จอแสดงผลโฆษณา Shareme ถูกนำไปใช้อย่างแพร่หลายในหน่วยงานราชการ สนามกีฬา ศูนย์กลางการคมนาคม โรงแรม ศูนย์ประชุม ธนาคาร สำนักงาน สถานบันเทิง โรงพยาบาล โรงเรียน ซูเปอร์มาร์เก็ต สนามบิน และการใช้งานด้านโฆษณา
คุณสมบัติผลิตภัณฑ์
- จอ LCD ติดผนังพร้อมความบางเฉียบและกรอบแคบ
- รองรับ VESA bracket ติดตั้งง่าย
- เมนบอร์ดเดี่ยวรองรับโหมดการแสดงผลแบบซิงโครไนซ์หรือแบบอิสระ
- ดีไซน์ทันสมัยพร้อมโปรไฟล์บางเฉียบ 0.8 ซม.
- รองรับการเล่นต่อเนื่อง 7x24 ชั่วโมง
- เล่นเนื้อหาวิดีโอและรูปภาพตามต้องการ
- ซอฟต์แวร์จัดการ CMS เสริมสำหรับการเผยแพร่เนื้อหาจากระยะไกล
ขนาดหน้าจอที่มีให้เลือก
32" | 43" | 50" | 55" | 65" | 75"
ข้อมูลจำเพาะของระบบ
| ระบบปฏิบัติการ Android (ค่าเริ่มต้น) | RK3288 / RAM 2GB / พื้นที่เก็บข้อมูล 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ Windows (อุปกรณ์เสริม) | Intel Core i3/i5/i7, หน่วยความจำ 4GB/8GB, ฮาร์ดดิสก์ 128GB/256GB/512GB |
ตัวเลือกหน้าจอสัมผัส
| ประเภทการสัมผัส | สัมผัสหลายจุด 10 จุด |
| เซ็นเซอร์สัมผัส | เทคโนโลยีสัมผัสอินฟราเรด |
| พื้นผิวสัมผัส | กระจกนิรภัย 4 มม. |
| เวลาตอบสนอง | 2ms |
ข้อมูลจำเพาะของแผง
| ประเภทแผง | TFT LCD |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ความละเอียดทางกายภาพ | 1920×1080 หรือ 3840×2160 |
| มุมมอง | H178°/V178° |
| สีที่แสดงผล | 16.7 ล้านสี |
| ระยะพิทช์พิกเซล | 0.630×0.630 มม. (H×V) |
| ประเภทแสงพื้นหลัง | WLED |
| เวลาตอบสนอง | 6ms |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000:1 |
| ความสว่าง | 450 cd/m² |
| อายุการใช้งาน | >50,000 ชั่วโมง |
คุณสมบัติเพิ่มเติม
| ลำโพง | 2×5W |
| อินเทอร์เน็ต | WiFi, RJ45 Ethernet |
| อินเทอร์เฟซ | 2×USB 2.0 |
| สี | ดำ / ตัวเลือกที่กำหนดเอง |
| วัสดุ | เคสโลหะ SPCC + กระจกนิรภัย |
| การติดตั้ง | แบบตั้งพื้น |
| อุปกรณ์เสริม | รีโมทคอนโทรล, สายไฟ |
| ใบรับรอง | CE, RoHS, FCC, ISO9001, CCC |
ข้อมูลจำเพาะด้านพลังงาน
| แหล่งจ่ายไฟ | AC100-240V, 50/60Hz |
| การใช้พลังงานสูงสุด | ≤220W |
| การใช้พลังงานสแตนด์บาย | ≤1W |
สภาพแวดล้อมการทำงาน
| อุณหภูมิการทำงาน | 0℃ ~ 50℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20℃ ~ 60℃ |
| ความชื้นในการทำงาน | 85% |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 85% |
รูปแบบที่รองรับ
| รองรับรูปแบบวิดีโอ | MPEG1, MPEG2, MPEG4, ASP, WMV, AVI |
| รองรับรูปแบบรูปภาพ | JPEG, BMP, TIFF, PNG, GIF |
| รองรับรูปแบบเสียง | Wave, MP3, WMA, AAC |
| ความละเอียดรูปภาพ | รองรับ 1080p, 720p, 480p และความละเอียดหลายระดับ |
ทำไมต้องเลือกเรา
- ผลิตภัณฑ์ของเราพร้อมสำหรับการทดสอบอย่างรวดเร็วและการตรวจสอบคุณภาพ เราคงราคาที่แข่งขันได้พร้อมกับรับประกันคุณภาพผลิตภัณฑ์ที่เหนือกว่าซึ่งให้ผลตอบแทนที่คุ้มค่ากับการลงทุนของคุณ
- เราให้บริการที่ครอบคลุมตั้งแต่การพัฒนาแนวคิดไปจนถึงการพิสูจน์แนวคิดและการสร้างต้นแบบตัวอย่าง โดยได้รับการสนับสนุนจากประสบการณ์ที่กว้างขวางและความรู้เชิงลึกเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์จอแสดงผลอัจฉริยะ
- ประสบการณ์ในอุตสาหกรรมหลายปีช่วยให้ได้โซลูชันที่รวดเร็วและดีขึ้น ทีมงานผู้เชี่ยวชาญของเรา ตั้งแต่ฝ่ายจัดซื้อไปจนถึงพนักงานโรงงาน รับประกันความเป็นเลิศในทุกขั้นตอน โดยได้รับการสนับสนุนจากการสื่อสารภาษาอังกฤษที่แข็งแกร่งและความเชี่ยวชาญในตลาดโลก
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




