32 นิ้วจอสัมผัสจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอ
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-BGXS32 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 600$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| อัตราส่วนภาพ: | 16:9 | ความสว่าง: | 350 ซีดี/ตร.ม |
|---|---|---|---|
| ช่วงสี: | 72% เอ็นทีเอสซี | อัตราส่วนความคมชัด: | 1,000:1 |
| ขนาด: | 14.1 x 8.7 x 0.7 นิ้ว | อินพุต: | เอชดีเอ็มไอ, วีจีเอ, ดีวีไอ |
| ตัวเลือกการติดตั้ง: | VESA | การบริโภคพลังงาน: | 25W |
| การแก้ไข: | 1920x1080 | เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| ขนาด: | 32 นิ้ว | อินเตอร์เฟซแบบสัมผัส: | USB |
| จุดสัมผัส: | 10 จุด | เทคโนโลยีสัมผัส: | ตัวเก็บประจุ |
| เน้น: | จอจอสัมผัส จอจอ IP55,จอจอสัมผัสจุลภาพ,IP55 แผ่นจอสัมผัส 32 นิ้ว |
||
รายละเอียดสินค้า
จอสัมผัสคาปาซิทีฟ ขนาด 32 นิ้ว
จอแสดงผลแบบสัมผัสคาปาซิทีฟประสิทธิภาพสูง ขนาด 32 นิ้ว พร้อมระดับการป้องกัน IP55 ออกแบบมาสำหรับงานคีออสก์และสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม
คุณสมบัติหลัก
- การทำงานแบบสัมผัสที่รองรับถุงมือ
- ทำงานได้แม้มีน้ำและน้ำมันบนหน้าจอ
- ช่วงอุณหภูมิที่กว้าง: -20°C ถึง 60°C
- ระดับการป้องกัน IP55 สำหรับฝุ่นและน้ำ
- เทคโนโลยีคาปาซิทีฟแบบฉาย (สัมผัส 10 จุด)
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| ประเภทจอแสดงผล | Active Matrix TFT LCD, LED Backlight |
| เทคโนโลยีสัมผัส | Projected Capacitive (10 จุด) |
| ขนาดแนวทแยง | 32 นิ้ว |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ความละเอียด | 1920 x 1080 @ 60Hz |
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| เวลาตอบสนอง | 5 ms |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | ซ้าย/ขวา: 89°/89°; บน/ล่าง: 89°/89° (CR≥10) |
| พื้นที่ใช้งาน | 476.6 มม. (กว้าง) x 268.1 มม. (สูง) |
| ขนาดโดยรวม | 698 มม. (กว้าง) x 392 มม. (สูง), ความหนา: 57 มม. |
การเชื่อมต่อและพลังงาน
| อินเทอร์เฟซอินพุต | VGA, DVI, HDMI (DP เป็นทางเลือก) |
| ขั้วต่ออินพุต | Female DE-15 (VGA), Female DVI-D, Female HD (HDMI) |
| อินพุตพลังงาน | DC 12V |
| ขั้วต่อพลังงาน | DC cartridge plug: OD 5.5 มม., ID 2.1 มม., ความยาว 9.5 มม. |
ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง 40°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 20% ถึง 80% |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 10% ถึง 90% |
การติดตั้งและยึด
เข้ากันได้กับการติดตั้งแบบเปิดและระบบการติดตั้ง VESA เพื่อทางเลือกในการติดตั้งที่ยืดหยุ่น
หมายเหตุการใช้งาน
เพื่อประสิทธิภาพสูงสุด หลีกเลี่ยงการวางจอภาพไว้ในที่ที่มีแสงแดดส่องถึงโดยตรงหรือในสภาพแวดล้อมกลางแจ้งที่มีแสงแดดจัด
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




