55 นิ้ว อินฟราเรด มอนิเตอร์จอสัมผัสจอติดผนังจอ LCD พร้อม 10 จุดสัมผัสจุ
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-CMXS55 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 800$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| เน้น: | ช่องจอสัมผัสอินฟราเรด,หน้าจอสัมผัส 55 นิ้ว |
||
|---|---|---|---|
รายละเอียดสินค้า
มอนิเตอร์จอสัมผัสอินฟราเรด 55 นิ้ว พร้อมติดผนัง
รายละเอียดการแสดงผลงานสูง
| รายละเอียดการแสดง | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทแผ่น | หน้าจอ LCD ขนาด 55 นิ้ว IPS (สัดส่วน 16:9) |
| ความละเอียดพื้นเมือง | 1920 × 1080 Full HD |
| ความสว่าง | 450 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 3000:1 |
| มุมมอง | ขวา/ซ้าย/ขึ้น/ล่าง |
เทคโนโลยีสัมผัสที่ทันสมัย
| Feature การสัมผัส | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทจอสัมผัส | การสัมผัสขนาด 10 จุด |
| อินเตอร์เฟซสัมผัส | USB |
ตัวเลือกการเชื่อมต่อที่ครบวงจร
การเข้าวิดีโอ
1× VGA, 1× HDMI, 1× DVI
อินเตอร์เฟซสัมผัส
1× USB สําหรับฟังก์ชันการสัมผัส
การแสดงภาพบนจอและความสอดคล้อง
| ลักษณะ | รายละเอียด |
|---|---|
| การควบคุม OSD | ความสว่าง, อัตราความแตกต่าง, การปรับอัตโนมัติ, ตําแหน่ง H/V, การเลือกภาษา |
| ระบบปฏิบัติการที่รองรับ | Windows XP/7/8/10, Linux, Mac OS X, แอนดรอยด์, แรสเบอรี่ ไพ |
พลังงานและสิ่งแวดล้อม
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| พลังงาน | AC 100-240V แอดป์เตอร์พลังงานภายนอก |
| การบริโภคพลังงาน | ≤ 120W |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 80°C |
| ความชื้นในการทํางาน | 10% ถึง 90% RH |
| ความชื้นในการเก็บ | 5% ถึง 90% RH |
เนื้อหาของแพ็คเกจ
- โมเนอร์จอสัมผัสขนาด 1 × 55 นิ้ว
- แอดป์เตอร์พลังงาน
- สาย VGA
- สาย HDMI
- สาย DVI
- สาย USB ทัช
- มีให้เลือก
- บรรจุ: 1 ชิ้นต่อกล่อง 2 ชิ้นต่อกล่อง
การใช้งานในอุตสาหกรรม
ระบบอัตโนมัติและเทคโนโลยีฉลาด
- เทอร์มินัลบริการตนเองที่ฉลาด
- เทอร์มินัลการค้าปลีกที่ฉลาดและอุปกรณ์ O2O
- อินเตอร์เฟซเครื่องมือหุ่นยนต์
สถานที่สาธารณะและการขนส่ง
- สถานีรถไฟใต้ดิน สนามบิน และสถานีรถบัส
- สถานีบริการน้ํามันและจุดเก็บค่าธรรมเนียม
- ห้างหนังสือ สวนสวน และห้องแสดงสินค้า
- สนาม การ แข่งขัน, พิพิธภัณฑ์ และ ศูนย์ ประชุม
- สํานักงานขายตั๋วและศูนย์หวย
สภาพแวดล้อมทางการค้าและการค้าปลีก
- ซุปเปอร์มาร์เก็ตและศูนย์การค้าขนาดใหญ่
- ร้านค้าเชือกและสํานักงานเฉพาะ
- โรงแรมและร้านอาหารที่มีระดับดาว
- สํานักงานท่องเที่ยวและร้านขายยา
สถาบันการเงินและบริการ
- ธนาคาร, หนังสือหลักทรัพย์, และบริษัทประกันภัย
- ร้านสินเชื่อผ่อนและศูนย์บริการการเงิน
- โทรคมนาคมและสํานักงานไปรษณีย์
- โรงพยาบาลและสถานศึกษา
อสังหาริมทรัพย์และพื้นที่อาชีพ
- อพาร์ทเม้นท์ วิลล่า และอาคารสํานักงาน
- อสังหาริมทรัพย์พาณิชย์และห้องแบบ
- สํานักงานแทรกซื้อกินทรีย์
การ สนุกสนาน และ การ รับแขก
- ห้องหนังและศูนย์ออกกําลังกาย
- คันทรีคลับและสโมสรสังคม
- บาร์, คาเฟ่, และคาเฟ่อินเตอร์เน็ต
- ห้องเสริมความงาม และสนามกอล์ฟ
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้






