32 นิ้ว Self Service คิโอสก์จอสัมผัส พร้อมเครื่องพิมพ์ A5 และเครื่องสแกนบาร์โค้ด
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-VD32G |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 2000$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| เน้น: | 32 นิ้ว ดิจิตอล Display คิโอสก์จอสัมผัส,คิโอสก์จอสัมผัสออนไลน์ |
||
|---|---|---|---|
รายละเอียดสินค้า
32 นิ้ว Self-Service Digital Display คิโอสก์จอสัมผัส พร้อมเครื่องพิมพ์ A5
คิออสค์จอสัมผัส 32 นิ้วนี้รวมระบบคอมพิวเตอร์ที่มีพลังงานกับฟังก์ชันที่หลากหลายรวมถึงการสแกนบาร์โค้ดและความสามารถในการพิมพ์ A5ออกแบบสําหรับสภาพแวดล้อมที่มีการจราจรสูง, มันมีโครงสร้างที่แข็งแกร่งและตัวเลือกการเชื่อมต่อที่ครบวงจร
ข้อมูลหลัก
| เครื่องประมวลผล | CPU Intel G530 2.4GHz |
| ความจํา | ความจํา DDRII 1G EMS |
| การเก็บรักษา | แฮร์ดไดรฟ์ 250G |
| บอร์ดแม่ | เมนบอร์ด Intel GH61 |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 2000/XP/Vista/7, RedHat Linux/Fedora Core |
| พลังงาน | AC110V-240V, 50H-60HZ |
| เครือข่าย | เครื่องเชื่อม RJ45 พร้อมเชื่อมต่อเครือข่ายภายใน |
ระบบมัลติมีเดีย
เครื่องขยายเสียงแบบบูรณาการ เครื่องเสียงสเตเรีย ออกแบบกันแม่เหล็ก การ์ดเครือข่าย การ์ดเสียง และการ์ดแสดงภาพแบบบูรณาการ
อุปกรณ์เสริมทางเลือก
- เครื่องอ่านบาร์โค้ด
- เครื่องอ่านบัตร IC/ID ไม่ติดต่อ
- เครื่องอ่านบัตรเครดิต
- เครื่องรับเหรียญ/ธนาคาร
- คีย์บอร์ดโลหะ 16 บิท/64 บิท พร้อมทราคบอล
- WIFI, GPRS, โมเดม 4G
- กล้องเว็บ
- เครื่องพิมพ์ความร้อน/เลเซอร์ พร้อมเชื่อมต่อ Bluetooth
การสร้างและการออกแบบ
ตู้เหล็กที่มีสีโลหะหรือปลายพลาสติกสเปรย์ สร้างจากเหล็ก 1.5-2.0MM มีคุณสมบัติกันความชื้น, กันสนิม, กันกรดและกันฝุ่นการทาสีสีตามสั่งให้ฟรี.
รายละเอียดทางกายภาพ
| ขนาด | 1.40-1.60m (สามารถปรับเปลี่ยนตามรุ่น) |
| การบรรจุ | ผสมผง กระดาษกล่องส่งออก กระเป๋าไม้ |
| สถานที่ทํางาน | อุณหภูมิ: 0 °C ถึง +40 °C ความชื้นสัมพันธ์: 10% - 90% |
โปรแกรมและการสนับสนุน
รวมระบบไดรเวอร์จอสัมผัส และรุ่นทดลองของ Windows XP หรือ Windows 7. มีการรับประกัน 1 ปีสําหรับการสนับสนุนครบวงจร
สนามการใช้งาน
ธนาคาร
ซุปเปอร์มาร์เก็ต
ศูนย์การค้า
ห้องแสดงสินค้า
รถไฟใต้ดิน
สนามบิน
สนามกีฬา
อสังหาริมทรัพย์
หอพิพิธภัณฑ์
ศูนย์ ประชุม
สํานักงานขายตั๋ว
ตลาด HR
ศูนย์หวย
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




