43 นิ้ว ฟรียืน LCD ลงโฆษณาแสดงผล พร้อมระบบ Android Digital Signage Video Player
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-LSWL43 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 800$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ความสว่าง: | ความสว่างสูง | ช่วงสี: | เอ็นทีเอสซี 85% |
|---|---|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด: | 3000:1 | ขนาดจอแสดงผล: | ขนาดต่างๆ |
| ความดันทางเข้า: | AC100-240V | อินเตอร์เฟซ: | HDMI, VGA, AV, USB ฯลฯ |
| อายุขัย: | 50,000 ชม | ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์/วินโดวส์ |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 0-50°C | การบริโภคพลังงาน: | 50W |
| การแก้ไข: | ความละเอียดต่างๆ | เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20-60°ซ | มุมมอง: | 178° |
| เน้น: | เครื่องแสดงโฆษณา LCD ของ OEM,หน้าจอโฆษณา LCD 43 นิ้ว,เครื่องแสดงจอ LCD ข้างมือ |
||
รายละเอียดสินค้า
OEM เครื่องแสดงภาพโฆษณา LCD ที่ยืนอิสระ
ระบบ Android ขนาด 43 นิ้ว
ลักษณะสําคัญ
- ระบบปฏิบัติการ Android ด้วยตัวเลือกการเชื่อมต่อ WiFi/4G
- เครือข่ายไร้สาย (802.11b/g/n)
- การสนับสนุนอินเตอร์เฟซหลายสาย: USB, VGA, HDMI, AV, RJ45
- ฟังก์ชัน Auto-play loop พร้อมการสนับสนุน Full HD 1080p
- การทํางานง่ายผ่าน USB flash drive หรือการ์ด SD
- การบูรณาการกล้อง 5MP
- การสนับสนุนการเชื่อมต่อเครือข่าย LAN/WLAN/3G
รายละเอียดเทคนิค
ปริมาตรการแสดง
| ขนาดที่มี | 32/43/49/55/65/75/86/98 นิ้ว |
| ความละเอียดของพานิล | 1920×1080 / 3840×2160 |
| อัตราส่วน | 16:9 |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 |
| มุมมอง | 178° |
| อัตราความแตกต่าง | 4000:1 |
ระบบเสียง
| ประเภทเสียง | 6W, 8Ω (x2) |
อินเตอร์เฟซ input/output
| การใส่วิดีโอ | HDMI, VGA |
| การเข้าเสียง | 3.5 มิลลิเมตร ซ็อคเกตเสียง |
ความต้องการพลังงาน
| การบริโภคพลังงาน | 100W |
| ความดันทางเข้า | AC 110-240V (50Hz-60Hz) |
รายละเอียดสิ่งแวดล้อม
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30°C ถึง 60°C |
| ความชื้นในการทํางาน | 10% ถึง 80% |
| ความชื้นในการเก็บ | 5% ถึง 95% |
รายละเอียดของเครื่องเล่นสื่อ
รูปแบบที่รองรับ
| วิดีโอ | MPG, AVI, MP4, RM, RMVB, TS |
| เสียง | MP3, WMA |
| ภาพ | JPG, GIF, BMP PNG |
การตั้งค่าฮาร์ดแวร์
| CPU | A40/RK3188/RK3288/3399 |
| GPU | Mali-400 @ 533MHz |
| แรม | 1GB DDR3 / 2GB DDR3 |
| ROM | 8GB NAND / 16GB NAND |
| Port USB | USB 2.0 HOST (x2) |
| LAN | 10/100M Ethernet (เวอร์ชั่นเครือข่ายเท่านั้น) |
| Wi-Fi | 802.11b/g/n/ac (เวอร์ชั่นเครือข่ายเท่านั้น) |
โปรแกรมและระบบปฏิบัติการ
| ระบบทํางาน | แอนดรอยด์ 5.1/6.0/7.1/80 |
| เครื่องยนต์กราฟิก | OpenGL ES 1.1/2.0/3.0/3.1เปิดCL 11เรนเดอร์สคริปต์ ไดรคทรีดี 111 |
เนื้อหาของแพ็คเกจและการรับประกัน
รวมอุปกรณ์เสริม
- โปรแกรม CMS
- การควบคุมทางไกล
- สายไฟฟ้า
- คีย์
- บัตรรับประกัน
ลักษณะที่ไม่ต้องการ
- ความสามารถของจอสัมผัส
- โลโก้ตามต้องการ
- การสนับสนุนหลายภาษา
- โซฟต์แวร์ที่กําหนดเอง
การรับประกันและการสนับสนุน
| ระยะเวลาการรับประกัน | การรับประกัน 1 ปี |
| การสนับสนุนทางเทคนิค | ระยะชีวิต |
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้


