จอแสดงผลโฆษณา LCD ขนาด 55 นิ้ว พร้อมความสว่าง 450cd/m2 และอัตราส่วนคอนทราสต์ 3000:1 สำหรับป้ายดิจิทัลเชิงพาณิชย์
รายละเอียดสินค้า:
| Place of Origin: | Shenzhen |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,rohs |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-HA01 |
การชำระเงิน:
| Minimum Order Quantity: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 600$ |
| Packaging Details: | wooden box |
| Delivery Time: | 7-10days |
| Payment Terms: | TT |
| Supply Ability: | 10000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -30℃~70℃ | การบริโภคพลังงาน: | 125W |
|---|---|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด: | 3000:1 | ความสว่าง: | 450cd/m2 |
| ความละเอียดการแสดง: | 1920x1080 | เวลาตอบสนอง: | 6ms |
| อินเตอร์เฟซการใส่: | HDMI/VGA/AV/ยูเอสบี | ขนาดจอแสดงผล: | 55 นิ้ว |
| เน้น: | จอโฆษณา LCD ความสว่างสูง,450cd/m2 จอโฆษณา LCD |
||
รายละเอียดสินค้า
จอโฆษณา LCD ที่มีความสว่างและความแตกต่างสูง
การแก้ไขที่สมบูรณ์แบบ สําหรับความต้องการการโฆษณาทางการค้า ด้วยคุณภาพการแสดงที่ดีกว่าและการทํางานอย่างมืออาชีพ
ภาพรวมสินค้า
จอโฆษณา LCD นี้ให้ผลงานทางสายตาที่โดดเด่น สําหรับการโฆษณาธุรกิจ กิจกรรม และการแสดงข้อมูลมันดึงดูดความสนใจของผู้ชมได้อย่างมีประสิทธิภาพ และสร้างความประทับใจที่ยั่งยืน.
ลักษณะสําคัญ
- ขนาดจอ 43 นิ้ว ความละเอียด 1920x1080
- เวลาตอบสนองเร็ว 6ms สําหรับการเล่นเนื้อหาที่เรียบร้อย
- ความสว่างสูง 450cd/m2 ด้วยสัดส่วนความแตกต่าง 3000:1
- การออกเสียง 2x5W สําหรับประสบการณ์มัลติมีเดียที่น่าทึ่ง
- มุมมองกว้าง 178° เพื่อให้เห็นได้ดีที่สุด
- การสร้างโลหะที่ทนทานเพื่อการทํางานที่ยั่งยืน
- ระยะอุณหภูมิการทํางานที่หลากหลาย -20 °C ถึง 60 °C
- อินเตอร์เฟซเข้าหลายสาย: HDMI, VGA, AV, USB
รายละเอียดเทคนิค
| ขนาดการแสดง | 43 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข | 1920 × 1080 |
| ความสว่าง | 450 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 3000:1 |
| เวลาตอบสนอง | 6ms |
| มุมมอง | 178° |
| การออกเสียง | 2 × 5W |
| อินเตอร์เฟซการใส่ | HDMI, VGA, AV USB |
| พลังงาน | 110-240 วอลต์ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30°C ถึง 70°C |
| วัสดุ | โลหะ |
การใช้งาน
เหมาะสําหรับร้านค้าปลีก, ร้านอาหาร, โรงแรม, งานแสดงสินค้า, สถานที่จัดงาน และพื้นที่ธุรกิจใด ๆ ที่ต้องการสัญญาณดิจิตอลแบบไดนามิกและการนําเสนอมัลติมีเดีย.
ข้อมูลแบรนด์ Shareme
ยี่ห้อ:ชาเรม
สาเหตุ:เชียงใหม่, จีน
การรับรอง:CE, RoHS
การบรรจุ:กล่องไม้
ระยะเวลาการจัดส่ง:7-10 วัน
ขั้นต่ําการสั่งซื้อ:1 หน่วย
เงื่อนไขการชําระเงินTT
ตัวเลือกการปรับแต่ง
Shareme นําเสนอการปรับปรุงแก้ไขจอโฆษณา LCD ด้วยตัวเลือกการแสดงภาพ 55 นิ้ว โดยรักษาความละเอียด 1920×1080 คุณภาพสูงเดียวกัน เวลาตอบสนองเร็ว 6msและการสร้างโลหะที่ยั่งยืนเหมาะสําหรับความต้องการการใช้สัญลักษณ์ดิจิตอลทางการค้า
ติดต่อเราสําหรับราคาและการแก้ไขตามสั่ง:
ชื่อ: ___________
อีเมล: ___________
ข้อความ:
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




