กระดานสีขาวอินเตอร์เอกทีฟีดิจิตอล 85 นิ้ว พร้อมอินฟราเรดทัช และความละเอียด 3840x2160 สําหรับห้องเรียนและห้องประชุม
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-BGDB85 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 1000$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| เครื่องประดับ: | เครื่องอ่านบัตร/เครื่องพิมพ์/เครื่องสแกนบาร์โค้ด | ความสว่าง: | 350CD / M2 |
|---|---|---|---|
| ซีพียู: | อินเทล คอร์ i3/i5/i7 | กล้อง: | 2MP/5MP |
| ชั้นวาง: | LCD | อินเตอร์เฟซ: | USB/RS232/RJ45 |
| หน่วยความจำ: | 4GB/8GB/16GB | ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์/ลินุกซ์ |
| พลังงานไฟฟ้า: | 110V-220V | การแก้ไข: | 3840*2160 |
| ขนาด: | ปรับแต่ง | วิทยากร: | 2W/4W |
| พื้นที่จัดเก็บ: | 128GB/256GB/512GB | หน้าจอสัมผัส: | อินฟราเรด, ตัวเก็บประจุ |
| เน้น: | 85 นิ้ว ดิจิทัลอินเตอร์เอกทีฟ บอร์ดขาว,ห้องประชุม ดิจิตอล อินเตอร์เอ็กซ์ทราคทีฟ บอร์ดขาว,โรงเรียนในกระดานสีขาวเดียว |
||
รายละเอียดสินค้า
85 นิ้ว All-in-One ดิจิทัลอินเทรคทีฟ บอร์ดขาว
โซลูชั่นจอสื่อสารมืออาชีพสําหรับสถานศึกษาและบริษัท ที่รวมจอความละเอียดสูงกับเทคโนโลยีสัมผัสที่ทันสมัย
การใช้งานหลัก
การประชุมบริษัท กระดานฉลาด กระดานสีขาวการออกแบบ กระดานสีขาวด้านการแพทย์
ระบบแสดงผล
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | SHM-BGDB85 |
| ขนาดของพานิล | 85 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | LCD |
| แหล่งแสง | DLED |
| การแก้ไข | 3840 x 2160 พิกเซล (4K UHD) |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (ทั่วไป) |
| อัตราความแตกต่าง | 1200:1 (ทั่วไป) |
| เวลาตอบสนอง | 8ms (ปกติ) |
| มุมมอง | 178° (H) / 178° (V) |
| ความอิ่มตัวของสี | 72% NTSC |
| แสดงสี | 10.07 พันล้าน |
| อายุการใช้งานของแผ่น | 30,000 ชั่วโมง (ขั้นต่ํา) |
เทคโนโลยีสัมผัส
เทคโนโลยีเซ็นเซอร์สัมผัสอินฟราเรด รองรับจุดสัมผัสพร้อมกัน 20 จุด
| Feature การสัมผัส | รายละเอียด |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | จุดเดียว: 13ms คลิก, 3ms ต่อเนื่อง |
| ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่ง | ≤ 2 มม. |
| ขนาดสัมผัสขั้นต่ํา | ≥ 5 มม. |
| วิธีการ input | อุปกรณ์ที่ไม่โปร่งใส (นิ้วมือ, สีปากกา, ฯลฯ) |
| คลิกทฤษฎี | 60+ ล้านในตําแหน่งเดียวกัน |
| ความหนาของกระจก | 4 มิลลิเมตรที่มีการกระจายผ่าน > 92% |
การเชื่อมต่อและอินเตอร์เฟส
อินเตอร์เฟซภายใน
LAN×1, HDMI×2, VGA×1, MIC×1, Audio×1, AV×1, สล็อตการ์ด SD×1, USB 2.0×2
อินเตอร์เฟซภายนอก
ทอช-ยูเอสบี (ยูเอสบีประเภท B) × 1, RS232, AV × 1, EARPHONE × 1, SPDIF × 1
อินเตอร์เฟซด้านหน้า
คอมพิวเตอร์ USB 2.0 × 1, ทีวี USB 2.0 × 1, ทัช-USB × 1, HDMI × 1
ระบบปฏิบัติการและผลงาน
แอนดรอยด์ 11.0 พร้อมโปรเซสเซอร์ Cortex A53 × 2 + A73 × 2 ที่ 1.5GHz
GPU: Mail450MP4 ((4+2) 600MHz
พลังงานและเสียง
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| การบริโภคพลังงานสูงสุด | ≤ 140W |
| พลังงานรอคอย | < 0.5W |
| การออกเสียงเสียง | 2 × 10W |
| พลังงาน | 100-240V AC |
รายละเอียดสิ่งแวดล้อม
อุณหภูมิการทํางาน: 0 °C ถึง 40 °C
อุณหภูมิในการเก็บรักษา: -20°C ถึง 60°C
ความชื้นในการทํางาน: 10% ถึง 90% (ไม่มีการปรับความชื้น)
รวมอุปกรณ์เสริม
หน่วยควบคุมทางไกล สายไฟฟ้า (1.5M) เครื่องหมาย WhiteBoard หนังสือคําแนะนํา บัตรรับประกัน การรับรองคุณสมบัติ แบตเตอรี่ (คู่) สาย WIFI
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้





