จอแบนแบบโต้ตอบขนาด 86 นิ้ว พร้อมลำโพงในตัวและความละเอียด 1920x1080 กระดานไวท์บอร์ดดิจิทัลแบบโต้ตอบ
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-BGDB86 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 1500$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| เครื่องประดับ: | ปากกา/รีโมทคอนโทรล/สายเคเบิ้ล | การออกเสียง: | ลำโพงในตัว/ลำโพงภายนอก |
|---|---|---|---|
| ความสว่าง: | หลากหลาย | การเชื่อมต่อ: | มีสาย/ไร้สาย |
| ชั้นวาง: | แอลอีดี/แอลซีดี | อินเตอร์เฟซ: | ยูเอสบี/HDMI/VGA/DP |
| แหล่งแสง: | LED/ฟลูออเรสเซนต์ | การติดตั้ง: | ผนัง/พื้น |
| ชื่อ: | ไวท์บอร์ดแบบโต้ตอบดิจิตอล | พลังงานไฟฟ้า: | เอซี/ดีซี |
| การแก้ไข: | หลากหลาย | ขนาด: | หลากหลาย |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์: | วินโดวส์/แมคโอเอส/แอนดรอยด์/iOS | เทคโนโลยีสัมผัส: | อินฟราเรด/ตัวเก็บประจุ/ตัวต้านทาน |
| น้ําหนัก: | หลากหลาย | ||
| เน้น: | ห้องประชุม 86 นิ้ว,แพนล็อตแบบสมาชิกขนาด 86 นิ้ว,หน้าจอสัมผัสสมาร์ท ดิจิตอลไวท์บอร์ด |
||
รายละเอียดสินค้า
ห้องประชุม 86 นิ้ว อินเตอร์เอกทีฟ แพลทแพนล์ สมาธิ ทัชสกรีน ดิจิตอลไวท์บอร์ด
หน้าจอสัมผัสอินเตอร์เอ็กซ์ 86 นิ้ว กระดานสีขาวอินเตอร์เอ็กซ์เพรสต์ แพลท แพเนล สําหรับห้องเรียนและห้องประชุม
รายละเอียดสินค้า
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ตัวเลือกขนาดจอ | ขนาด 55' 65' 75' 86' 98 นิ้ว |
| PC Media Player | หน้าต่าง |
| CPU | อินเทล I3-3110U |
| แรม | 4GB DDR III 1333 |
| HDD | SSD ขนาด 128GB |
| กราฟ | รวมกับ CPU |
| WIFI | โมดูล WiFi คุณภาพสูง (802.11 B/G/N) |
| ระบบปฏิบัติการ | ตัวเลือก Win7/8/10 |
| การ์ดอินเตอร์เฟซเน็ต | 10/100/1000 Mbits/sec ความเชื่อมต่อ LAN Ethernet |
| ประเภทแผ่น | LCD |
| ความสว่าง | 450cd/m2 |
| มุมมอง | 178°/178° |
| อัตราความแตกต่าง | 1500:1 |
| อายุการใช้งานของท่อไฟหลัง | 60,000 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-50°C |
| เวลาตอบสนอง | 8ms |
| ความละเอียดสูงสุด | 1920×1080 |
| ความดันทางเข้า | AC100~240V 50/60 HZ |
| การบริโภคพลังงาน | 90-150W |
| การบริโภคพลังงานแบบรอ | < 5W |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20-60 °C |
| ความชื้นในการทํางาน | 10% - 90% |
| ความชื้นในการเก็บ | 5% - 95% |
| ภาษา OSD | ภาษาอังกฤษ/จีน มีการสนับสนุนหลายภาษา |
| ผู้พูด | OP-100 เครื่องกระตุ้นเสียงแบบสองช่องสําหรับสเตรีโอ 8Ω 5W |
ข้อดีในการผลิต
ราคาโรงงานโดยตรง
เราเป็นผู้ผลิตที่นําเสนอ ราคาที่แข่งขันตรงกับโรงงาน ด้วยความสามารถในการหาสินค้าที่กว้างขวาง
การควบคุมคุณภาพ
ระบบควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด ที่บริหารโดยทีมงาน QC ที่มืออาชีพ เพื่อรับรองผลิตภัณฑ์ให้ดีเยี่ยม
บริการบรรจุสินค้าตามสั่ง
โซลูชั่นการบรรจุสินค้าแบบครบวงจร สําหรับบรรจุสินค้าภายในและกล่องภายนอก ที่ถูกออกแบบให้กับคุณ
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




