โต๊ะเกม 43 นิ้ว ดิจิตอล คาปาซิติฟ ทัชสกรีน ด้วยแก้วสแตนเลส และความละเอียด 1920×1080
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-TABL43 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 900$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 18-20days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 5,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| เน้น: | โต๊ะเกมจอสัมผัสขนาดใหญ่,โต๊ะเล่นเกมด้วยหน้าจอสัมผัส 43 นิ้ว,โต๊ะจอสัมผัสดิจิตอลขนาด |
||
|---|---|---|---|
รายละเอียดสินค้า
โต๊ะเกมหน้าจอสัมผัสคาปาซิทีฟขนาด 43 นิ้ว
โต๊ะจอแสดงผลแบบโต้ตอบกระจกสแตนเลส
โต๊ะหน้าจอสัมผัสคาปาซิทีฟขนาด 43 นิ้วระดับพรีเมียมนี้ผสมผสานโครงสร้างกระจกสแตนเลสที่หรูหราเข้ากับเทคโนโลยีการโต้ตอบขั้นสูง เหมาะสำหรับการใช้งานเชิงพาณิชย์และสถาบันต่างๆ
การใช้งาน
ธนาคารและสถาบันการเงิน - สอบถามข้อมูลธุรกิจและขยายบริการ
ศูนย์บริการโทรคมนาคม - บริการลูกค้าและขยายธุรกิจ
หน่วยงานราชการ - ข้อมูลสาธารณะและกิจการรัฐบาล
ศูนย์การค้า - คู่มือช้อปปิ้ง สอบถามข้อมูลร้านค้า และโฆษณา
ร้านค้าปลีกแฟชั่น - สินค้าใหม่และแสดงสินค้า
พื้นที่ต้อนรับขององค์กร - แนะนำบริษัทและแสดงผลิตภัณฑ์
สถานที่จัดนิทรรศการ - การจัดงานและแสดงสินค้า
ร้าน 4S รถยนต์ - นิทรรศการรถยนต์รุ่นต่างๆ
ร้านเฟอร์นิเจอร์และงานศิลปะ - นำเสนอผลิตภัณฑ์
โรงภาพยนตร์ - ตัวอย่างภาพยนตร์และคลิป
สำนักงานขายอสังหาริมทรัพย์ - โมเดลอสังหาริมทรัพย์และเอฟเฟกต์ทิวทัศน์
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| ขนาดหน้าจอ | โต๊ะสัมผัสแบบโต้ตอบ LG LCD ขนาด 43 นิ้ว |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ความละเอียด | 1920×1080 หรือ 3840×2160 (4K) |
| ความสว่าง | 500cd/m² หรือสูงกว่า (อุปกรณ์เสริม) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000:1 |
| มุมมอง | 178°(H) / 178°(V) |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| อายุการใช้งาน | 60,000 ชั่วโมง |
| ภาษาเมนู | ภาษาอังกฤษและภาษาอื่นๆ |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows หรือ Android |
| CPU | I3, I5, I7 / RK3288, A83T เป็นต้น |
| เอาต์พุต | HDMI, VGA, DVI |
| ลำโพง | 2×10W |
| จุดสัมผัส | 10 จุด หรือ 20 จุด |
| หน้าจอสัมผัส | คาปาซิทีฟ, อินฟราเรด หรือนาโนทัช |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V, 50/60Hz |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -5℃ ถึง 50℃ |
| ความชื้น | 20% ถึง 80% |
คำถามที่พบบ่อย
คุณสามารถให้บริการ OEM ได้หรือไม่?
ใช่ เรามีบริการ OEM ที่ครอบคลุมและสามารถปรับแต่งผลิตภัณฑ์ตามความต้องการเฉพาะของคุณได้
คุณภาพของผลิตภัณฑ์เป็นอย่างไร?
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดผ่านการทดสอบการควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวดโดยทีม QC ของเราก่อนจัดส่งเพื่อให้มั่นใจในมาตรฐานคุณภาพสูง
บริการหลังการขายของคุณคืออะไร?
เราให้การสนับสนุนหลังการขายที่ตอบสนองอย่างรวดเร็ว โดยจะตอบกลับภายใน 24 ชั่วโมงและเสนอโซลูชันทันทีสำหรับปัญหาใดๆ
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้






