โต๊ะจอสัมผัสแบบอินเทอร์แอคทีฟ Multi Touch ขนาด 55 นิ้ว ความสว่าง 350nits สำหรับสำนักงานและเกม
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-BGZ55 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 1000$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| เครื่องเสียง: | แบบบูรณาการ | กล้อง: | แบบบูรณาการ |
|---|---|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | WiFi/บลูทูธ/ยูเอสบี | ความทนทาน: | สูง |
| วัสดุ: | โลหะ/แก้ว/ไม้ | ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์/iOS/วินโดวส์ |
| ความสว่างของหน้าจอ: | สูง | ความละเอียดหน้าจอ: | สูง |
| ความจุ: | สูง | เทคโนโลยีสัมผัส: | คาปาซิทีฟ/อินฟราเรด/ตัวต้านทาน |
| มุมมอง: | กว้าง | โปรแกรม: | ปรับแต่ง |
| เน้น: | ตาราง TFT ที่ใช้สมาชิกด้วยจอสัมผัส,โต๊ะจอสัมผัสอินเตอร์เอ็กเตอร์ 350 นิท,55 นิ้ว โต๊ะอินเตอร์เอ็กซ์เตอร์มัลติทัช |
||
รายละเอียดสินค้า
โต๊ะจอสัมผัสอินเตอร์เอคทีฟ 350 นิท โต๊ะสัมผัสอินเตอร์เอคทีฟ 55 นิ้ว
หน้าจอสัมผัส 55 นิ้ว โต๊ะเกมออฟฟิศอินเตอร์เอคทีฟ สมาธิ หน้าจอสัมผัสจุจุจุ Android OS
ระบบแสดงผล
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| ยี่ห้อ | LG/AUO/SAMSUNG/CHIMEI/BOE |
| อัตราส่วน | 16:9 |
| การแก้ไข | 1920 × 1080 |
| สี | 16.7M |
| ความสูงของจุด (มม.) | 0.297 × 0297 |
| มุมมอง | 176°/176° |
| ความสว่าง | 350 นิท |
| ความแตกต่าง | 1000:1 |
| เวลาตอบสนอง | 6ms |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | มากกว่า 60 ปี000 |
รายละเอียดของคิโอสก์
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| วัสดุ | แผ่นเหล็กม้วนเย็นใหม่ 1.2-1.5 มิลลิเมตร |
| การตัดโลหะ | โลหะถูกตัดโดยเครื่องจักรเลเซอร์โดยไม่ต้อง burr |
| โลโก้และสี | ตามคําขอ |
| ความดันเข้า | AC 110V - 240V |
| พล็อกไฟฟ้า | สถานะสมาธิอเมริกา / สถานะสมาธิยุโรป |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 40°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| ความชื้น | 20% - 80% |
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
ทําไมฉันต้องเลือกบริษัทของคุณ
เราสามารถเลือกรหัส HS ที่เหมาะสมที่สุดสําหรับคุณ โดยลดค่าธรรมเนียมลงเป็น 0-5% กับผู้จําหน่ายอื่น ๆ คุณมักจะจ่ายภาษี 25-50% ของประเทศของคุณ
คุณเป็นผู้ผลิตหรือเป็นบริษัทการค้า?
เราเป็นผู้ผลิตรายใหญ่ ที่ได้รับอนุญาตจากสถาบันสากล SGS ตั้งแต่ปี 2011
เวลาส่งสินค้าจะนานแค่ไหน?
ตัวอย่างใช้เวลาประมาณ 5 วันทํางาน ขณะที่ตัวอย่างตามสั่งใช้เวลาประมาณ 15 วันทํางาน
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




