โต๊ะกาแฟอัจฉริยะระบบ Android หน้าจอสัมผัสคาปาซิทีฟ ขนาด 21.5 นิ้ว ความละเอียด 1080x1920
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-TABL22 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 800$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 5,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ความสว่าง: | 250-350 นิต | ซีพียู: | อินเทล คอร์ i3/i5/i7 |
|---|---|---|---|
| กล้อง: | ไม่จําเป็น | เครื่องอ่านบัตร: | ไม่จําเป็น |
| การเชื่อมต่อ: | ยูเอสบี/HDMI/VGA/DP | หน่วยความจำ: | 4GB/8GB/16GB |
| เครือข่าย: | อินเตอร์เน็ตไร้สาย/อีเธอร์เน็ต/4G/5G | ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์/ลินุกซ์/แอนดรอยด์ |
| ความละเอียดหน้าจอ: | 1920x1080 | ขนาดหน้าจอ: | 22 -65 นิ้ว |
| วิทยากร: | ไม่จําเป็น | พื้นที่จัดเก็บ: | 128GB/256GB/512GB |
| เทคโนโลยีสัมผัส: | สัมผัสแบบ Capacitive | มุมมอง: | 178° |
| เน้น: | 21หน้าจอสัมผัสโต๊ะกาแฟขนาด 0.5 นิ้ว,โต๊ะกาแฟจอสัมผัส Android |
||
รายละเอียดสินค้า
21.5 นิ้ว โต๊ะกาแฟ หน้าจอสัมผัส แอนดรอยด์ โต๊ะสัมผัสจุ
โต๊ะกาแฟหน้าจอสัมผัส 21.5 นิ้ว ที่มีประสิทธิภาพสูง พร้อมเทคโนโลยีสัมผัสแบบแอนดรอยด์ และความสามารถในการชาร์จไร้สายออกแบบมาสําหรับการใช้งานทางธุรกิจและอุตสาหกรรม ด้วยรายละเอียดที่แข็งแรงและตัวเลือกการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น.
รายละเอียดเทคนิค
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 7.1 - แอนดรอยด์ 11 / Windows I3 - I7 |
| เครื่องประมวลผล | ดับเบิลคอร์ 1.8GHz + ควัดคอร์ 1.4GHz |
| ความจํา (ไม่จํากัด) | 2GB DDR, 8GB eMMc 2GB DDR, 16GB eMMc 4GB DDR, 16GB eMMc 4GB DDR, 64GB eMMc |
| การแสดง | 21.5-65 นิ้ว ความละเอียด 1080×1920 |
| พิมพ์ | ความกว้างของกระดาษ: 80mm, Φ80mm, ด้วยเครื่องตัดอัตโนมัติ ความเร็วการพิมพ์: 150mm/s |
| เครื่องสแกนบาร์โค้ด 1D/2D (ไม่จํากัด) | หนุน |
| การจํานองใบหน้า (ไม่จําเป็น) | กล้องกล้องเลนส์เดียว กล้องกล้องสองเลนส์ กล้องตรวจความลึก 3 มิติ |
| เครื่องสแกนนิ้วมือ (ไม่จํากัด) | หนุน |
| การสื่อสาร | WiFi/BT/Ethernet LTE/WCDMA/GPRS (ไม่จํากัด) |
| Port ระยะทาง | 2 USB, 1 RJ45, 1 พลังงาน |
| เสียง (ไม่จํากัด) | เครื่องเสียงดิจิตอล |
| พลังงาน | 24V/5A |
| อื่นๆ | พื้นยืน |
| ขนาด (mm) | L ((380) × W ((430) × H ((1465) |
| สังคม | อุณหภูมิการทํางาน: -5 °C ~ 45 °C อุณหภูมิการเก็บรักษา: -25°C ~ 60°C |
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
คุณภาพเป็นไงบ้าง
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของ Shareme มีคุณภาพอุตสาหกรรม และผลิตตามระบบควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด
- เครื่องแสดงภาพของเราใช้แบรนด์ LG และ BOE ระดับอุตสาหกรรม
- ทุกคิโอสก์และป้ายดิจิตอลต้องผ่านการตรวจสอบคุณภาพมากกว่า 100 ครั้ง
- เรามีนักออกแบบ R & D ที่มีความรู้อย่างสมบูรณ์แบบเกี่ยวกับความต้องการของลูกค้า
- การผลิตตามมาตรฐานระบบคุณภาพ ISO
การบริการเป็นไงบ้าง?
การสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมงผ่าน Skype, อีเมล, WhatsApp, TeamViewer และแพลตฟอร์มการสื่อสารอื่นๆ
คุณสนับสนุน OEM หรือ ODM?
ใช่ เรายอมรับบริการ OEM และ ODM เรามีประสบการณ์มากกว่า 10 ปีในการให้บริการ OEM / ODM สําหรับแบรนด์ที่รู้จักกันทั่วโลก
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




