โต๊ะจอสัมผัสแบบโต้ตอบขนาด 50 นิ้ว พร้อมระบบสัมผัสแบบคาปาซิทีฟ 10 จุด และโต๊ะกาแฟอัจฉริยะระบบ Android 7.1 / 9.0
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Shareme |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS |
| หมายเลขรุ่น: | SHM-TABL49 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
|---|---|
| ราคา: | 1200$ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็ง |
| เวลาการส่งมอบ: | 8-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T,Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 5,000 |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| เน้น: | โต๊ะคอมพิวเตอร์จอสัมผัสขนาดใหญ่,หน้าจอสัมผัส โปรแกรมคอมพิวเตอร์โต๊ะ 50 นิ้ว,ตารางแสดงภาพปฏิกิริยาแบบจุ |
||
|---|---|---|---|
รายละเอียดสินค้า
โต๊ะคอมพิวเตอร์หน้าจอสัมผัสแบบคาปาซิทีฟ - โต๊ะแสดงผลแบบโต้ตอบขนาด 50 นิ้ว
โต๊ะกาแฟหน้าจอสัมผัสแบบคาปาซิทีฟขนาด 50 นิ้วนี้ผสมผสานการออกแบบที่หรูหราเข้ากับเทคโนโลยีแบบโต้ตอบขั้นสูง เหมาะสำหรับการนำเสนอทางธุรกิจ การประชุมลูกค้า ความบันเทิง และแอปพลิเคชันทางการศึกษา โต๊ะแสดงผลอเนกประสงค์นี้มอบการโต้ตอบด้วยการสัมผัสที่ราบรื่นและประสิทธิภาพภาพคุณภาพสูง
การใช้งาน
- โต๊ะกาแฟอัจฉริยะสำหรับพื้นที่อยู่อาศัยสมัยใหม่
- โต๊ะประชุมและโต๊ะสัมมนาสำหรับมืออาชีพ
- การนำเสนอผลิตภัณฑ์และจอแสดงผลสาธิต
- ห้องประชุมลูกค้า VIP
- โต๊ะบันเทิงสำหรับร้านอาหารและเลานจ์
- โต๊ะเรียนรู้แบบโต้ตอบสำหรับเด็ก
- ระบบความบันเทิงโฮมเธียเตอร์และ KTV
ข้อมูลจำเพาะของจอแสดงผล
| ขนาดหน้าจอ LCD | 32"/43"/50"/55" (อุปกรณ์เสริม) |
| ประเภทแผง | หน้าจอ TFT-LCD พร้อมไฟแบ็คไลท์ LED |
| แผงสัมผัส | สัมผัสคาปาซิทีฟ 10 จุด |
| ยี่ห้อแผง | LG/BOE/AUO |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ความละเอียด | 1920×1080 Full HD |
| ความสว่าง | ตัวเลือก 450cd/m² และ 700cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000:1 |
| เวลาตอบสนอง | 6ms |
| อายุการใช้งาน | 50,000 ชั่วโมง |
| วัสดุโครงสร้าง | กรอบอลูมิเนียม / ตัวเครื่องทำจากแผ่นเหล็กม้วนเย็นพ่นสี / ฝาครอบกระจกนิรภัย |
| ระบบสี | PAL/NTSC/ตรวจจับอัตโนมัติ |
| ภาษาเมนู | มีหลายภาษาให้เลือก (ภาษาอังกฤษเป็นค่าเริ่มต้น) |
| ลำโพง | ระบบเสียงในตัว 2×5W |
| ลดเสียงรบกวน | ใช่ |
| ความถี่แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V, 50/60Hz |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0-50℃ |
| ความชื้นในการทำงาน | 10%-90% (ไม่มีการควบแน่น) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20-80℃ |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 85% (ไม่มีการควบแน่น) |
การกำหนดค่าระบบ Android
| CPU | Quad-core Cortex-A17 สูงสุด 1.8GHz |
| GPU | Mali-T760 MP4 @600MHz |
| RAM | 2GB DDR3 |
| ROM | 8GB NAND Flash |
| Wi-Fi | 802.11 b/g/n |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 7.1 / 9.0 |
| LAN | 10/100M Ethernet RJ45 |
| USB | USB 2.0 × 2 |
| การ์ด SD | SD(TF) × 1 |
| เสียง | ช่องเสียบเสียง 3.5 มม. |
| รูปแบบสื่อ | วิดีโอ (MPG, AVI, MP4, RM, RMVB, TS), เสียง (MP3, WMA), รูปภาพ (JPG, GIF, BMP, PNG) |
| ซอฟต์แวร์ที่รองรับ | ตัวติดตั้งแอป, ตัวจัดการไฟล์, เครื่องเล่นวิดีโอ, เครื่องเล่นรูปภาพ, เบราว์เซอร์ ฯลฯ |
ตัวเลือก Windows System
| CPU | Intel Core i3/i5/i7 |
| หน่วยความจำ | 4G/8G/16G |
| ฮาร์ดดิสก์ | 128G/256G/512G/1T SSD |
คำถามที่พบบ่อย
โรงงานของคุณตั้งอยู่ที่ไหน?
โรงงานผลิตของเราตั้งอยู่ที่เมืองเซินเจิ้น ประเทศจีน
คุณรับวิธีการชำระเงินแบบใดบ้าง?
เรายอมรับ T/T (การโอนเงินผ่านธนาคาร), PayPal, Western Union และการโอนเงินผ่านธนาคารในประเทศจีน
ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร?
ขั้นตอนที่ 1: ส่งคำถามพร้อมรุ่น ขนาด ปริมาณ และข้อมูลจำเพาะที่ต้องการ
ขั้นตอนที่ 2: ยืนยันรายละเอียดการสั่งซื้อกับทีมขายของเรา
ขั้นตอนที่ 3: ชำระเงินมัดจำเพื่อเริ่มการผลิต
ขั้นตอนที่ 4: ตรวจสอบและอนุมัติการออกแบบก่อนการผลิต
ขั้นตอนที่ 5: ระยะเวลาการผลิตและการทดสอบคุณภาพ
ขั้นตอนที่ 6: ชำระยอดคงเหลือและดำเนินการจัดส่ง
ขั้นตอนที่ 2: ยืนยันรายละเอียดการสั่งซื้อกับทีมขายของเรา
ขั้นตอนที่ 3: ชำระเงินมัดจำเพื่อเริ่มการผลิต
ขั้นตอนที่ 4: ตรวจสอบและอนุมัติการออกแบบก่อนการผลิต
ขั้นตอนที่ 5: ระยะเวลาการผลิตและการทดสอบคุณภาพ
ขั้นตอนที่ 6: ชำระยอดคงเหลือและดำเนินการจัดส่ง
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




